Ruka hadi maudhui
TANCCOOPSLTD Cotton Co-operatives Joint Enterprise

Fursa

Ajira

Jiunge na taasisi inayoimarisha ushirika wa pamba nchini Tanzania.

Jiunge na TANCCOOPS

Nafasi za kazi

Inapakia...

Hakuna Nafasi za Kazi kwa Sasa

TANCCOOPS LTD haina nafasi za ajira zilizo wazi kwa sasa. Nafasi mpya zitatangazwa hapa na kwenye ukurasa wa matangazo.

Maadili Yetu ya Msingi

Kwa nini TANCCOOPS?

Tunatafuta watu wanaoshiriki maadili yetu na dhamira ya kuwatumikia wakulima wa pamba.

Kufanya kazi kama timu

Mafanikio yatahakikishwa kwa kuwepo ushirikiano wa karibu ambao utaongeza ubora wa huduma kwa wanachama.

Uwajibikaji

TANCCOOPS LTD inawajibika kwa wanachama wake, serikali na wadau wengine, na itahakikisha utamaduni wa uwajibikaji unazingatiwa na wadau wote wa ndani na nje, kila mmoja na kwa pamoja.

Mtazamo kwa wateja

Katika bidhaa na huduma zote zinazotolewa, TANCCOOPS LTD itahakikisha kuwa inazingatia mahitaji halisi ya wakulima.

Uwazi

TANCCOOPS LTD ina wajibu wa kuhakikisha uwazi unakuwepo wakati wote inapowasiliana na wadau wake, huku mawasiliano ya ndani na mashirikiano yakiimarishwa hadi kiwango cha juu.